TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Katika jitihada zinazofanywa na Uongozi wa Jeshi la Magereza katika
kujenga na kudumisha mahusiano baina ya askari na maafisa wote wa
Vyombo vya Ulinzi na Usalama, tarehe 22 Juni, 2015 saa 3:00 asubuhi Mkuu
wa Jeshi la Polisi nchini, IGP Ernest J. Mangu anatarajia kufunga mafunzo
ya Uongozi wa Magereza Daraja la Pili, katika Chuo cha Maafisa Magereza

Ukonga, Jijini Dar es Salaam.

Mafunzo hayo ambayo yamechukua muda wa miezi minne yalilenga
kuwaandaa Maafisa kuwa viongozi wa kati katika vituo vya Magereza nchini.
Jumla ya wahitimu ni 216, kati yao Wanaume 161 na Wanawake 44 wanatoka
Tanzania Bara, na Wanaume 10 na Mwanamke 01 wanatoka Vyuo vya

Mafunzo Zanzibar.
Sherehe hizo, zitajumuisha mambo yafuatayo;

% Mgeni Rasmi kukagua Gwaride rasmi lililoandaliwa na wahitimu hao;

“ Mgeni Rasmi kutoa vyeti kwa wanafunzi waliofanya vizuri katika mafunzo
ya darasani na mafunzo ya mbinu za medani;

** Mgeni Rasmi kuvisha cheo cha Mkaguzi Msaidizi wa Magereza kwa
wahitimu wawili kwa niaba ya wahitimu wengine na;

% Mgeni Rasmi kutoa Hotuba.

Sherehe za ufungaji wa Mafunzo hayo zinatarajia kukamilika saa 8:00
mchana. Vyombo vya Habari vinakaribishwa kwenye sherehe hizo tarehe 22

Juni, 2015 kuanzia saa 3:00 asubuhi.
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